เเบบนี้ดิฉันป่วยไหมคะ

สำหรับถามตอบปัญหาสุขภาพจิตโดยมีผู้ที่เกี่ยวข้องตอบคำถามของท่าน

เเบบนี้ดิฉันป่วยไหมคะ

โพสต์โดย dt0123 » อาทิตย์ 01 พ.ย. 2015 12:33 pm

คือเวลาที่มีเรื่องไม่สบายใจหรือเรื่องร้ายเเรงเขามากระทบความคิดกระทบความรู้สึก ดิฉันจะเจ็บเเละเเน่นอกมาก ใจจะเต็นเร็วเเละเหนือยหมดเเรงลงทันที เป้นมานานเเล้ว เคยไปตรวจสุขภาพมาเเล้วก็ปกติ เลยอยากทราบว่าอากาศเเบบนี้เกิดจากปัญหาทางจิตใจรึเปล่าคะ เเล้วดิฉันควรจะทำยังไงดี ลบกวนขอคำเเนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
dt0123

ย้อนกลับไปยัง ถาม - ตอบปัญหาสุขภาพจิต