จากใจผู้ป่วย ถึงโรงพยาบาลพระศรีมหาโพธิ์

สำหรับถามตอบปัญหาสุขภาพจิตโดยมีผู้ที่เกี่ยวข้องตอบคำถามของท่าน

จากใจผู้ป่วย ถึงโรงพยาบาลพระศรีมหาโพธิ์

โพสต์โดย savasabi » ศุกร์ 30 ก.ย. 2016 12:56 pm

อยากทราบว่าที่โรงพยาบาลพระศรีมหาโพธิ์ พอจะมีงานให้ผู้ป่วยสมัครเข้าทำงานไหมค่ะ คัดเลือกจากการแข่งขันหรือสอบสัมภาษณ์ หรือมีโครงการให้ผู้ป่วยได้เข้าร่วม เช่นการเรียนคอมพิวเตอร์ ภาษา
กีฬา พอให้ผู้ป่วยมีกิจกรรมพัฒนาตนเองคือ มีการงานที่ดีขึ้น มากกว่าอยู่ที่บ้าน ขอบคุณค่ะ หวังว่าจะเข้าใจจากใจผู้ป่วยนะค่ะ
savasabi

ย้อนกลับไปยัง ถาม - ตอบปัญหาสุขภาพจิต